• 23.0 Tỷ

    ~ 184.0 triệu/m2

  • 125 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 10 PN

Tòa căn hộ cao cấp 8 tầng trần hưng đạo view sông hàn

Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
  • 23.0 Tỷ
  • 125 m2
  • 10 PN
Thông tin mô tả
TÒA CĂN HỘ DỊCH VỤ CAO CẤP CÓ THANG MÁY NHẬT 450KG, BỂ BƠI VÔ CỰC VÀ PHÒNG TẬP GYM. - MT Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng.- Diện tích : 105m2 (5 x21)- Giá chỉ: 23 tỷ có TL Mô tả + Lô đất nằm vị trí cực đẹp, 2 làn đường - nằm giữa 2 cầu nổi tiếng, sông Hàn và Trần Thị Lý - vỉa hè 15m - kinh doanh đa ngành nghề. + Xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ, giao với đường Chương Dương, Ngô Quyền, gần ngay chung cư Monarchy. + Vị trí kinh doanh tấp nập, hiện chủ đang chia 9 căn hộ cao cấp, nội thất sịn sò. Mỗi tháng chủ đút túi 80 triệu. + Tầng hầm để xe. - Tầng 1 làm quầy lễ tân đón khách và 1 căn hộ. - Tầng 2, 3, 4, 5 mỗi tầng 2 căn hộ cao cấp. - Tầng 6 phòng tập gym. - Tầng 7 phòng kỹ thuật và bể bơi vô cực nhìn cầu Rồng từ trên cao. + Sổ đỏ đầy đủ sẵn sàng giao dịch.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 125 m2
  • Giá
  • 23.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 20 m
  • Số tầng
  • 8 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 30/08/2022
  • 09/09/2022
  • Tin thường
  • srvyvzdv