• 4.5 Tỷ

    ~ 81.8 triệu/m2

  • 55 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 4 PN

Siêu hiếm - siêu hót - nguyễn an ninh - 5m ra ô tô tránh - phải nhanh mới kịp

Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 4.5 Tỷ
  • 55 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

- Vị trí trung tâm của Quận Hoàng Mai, víp nhất phố Nguyễn An Ninh, vài bước ra phố, ôtô đỗ ngay nhà.

 - Gần trường học các cấp, gần tất cả các tiện ích trung tâm như bến xe Giáp Bát, Đại Học Bách Kinh Xây,

 - Gần các Bệnh Viện Lớn, lên phố cổ chỉ vài phút… Khu vực cực kỳ hiếm nhà bán.

- Nhà 5 tầng đầy đủ công năng.

- Giá: 4.5 tỷ (Có thương lượng)

- Sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.

- Liên hệ em Khánh 0904665529 để được tư vấn xem nhà miễn phí.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 55 m2
  • Giá
  • 4.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 10/08/2022
  • 20/08/2022
  • Tin thường
  • ixohrdpj