• 6.2 Tỷ

    ~ 95.4 triệu/m2

  • 65 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Siêu hiếm! phố giáp nhị ô tô đỗ cửa 65m2 giá 6,2 tỉ.

Giáp Nhị, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 6.2 Tỷ
  • 65 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

-       Ngõ trước nhà ô tô đỗ cửa, thoáng, thông sang nhiều ngõ khác. Giao thông di chuyển thuận tiện

-       Trường học, chợ cực gần, dân trí cao, an ninh cực kì tốt.

-       Chủ xây được vài năm còn rất mới. nhà 5 tầng rộng rãi

-       Tầng 1: khách, bếp.

-       Tầng 2,3,4: mỗi tầng 1 ngủ khép kín.

-       Tầng 5: giặt đồ, phòng thờ.

-       Sổ đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn.

-       Aloo EM KIỆT: 0827435755.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 65 m2
  • Giá
  • 6.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 08/07/2022
  • 18/07/2022
  • Tin thường
  • prvsaqis