• 5.0 Tỷ

    ~ 113.6 triệu/m2

  • 44 m2

    Mặt tiền 3.5 m

  • 4 PN

Rẻ nhất cầu giấy lô góc nhà đẹp dt 44m 4t giá nhỉnh 5 tỷ

Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 5.0 Tỷ
  • 44 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Cực rẻ cầu giấy Lô Góc ngõ ô tô kinh doanh, nhà đẹp dân xây

+ Vị trí nhà nằm vị trí đắc địa ngõ thông nông rộng giao thông thuận lợi nối liền các tuyến phố : Nguyễn Khánh Toàn, Quan Hoa, Dương Quảng Hàm, Nguyễn Văn Huyên.... An ninh cực tốt. xung quanh nhà vô vàn tiện ích khác kèm theo : Bệnh Viện, Chợ, Trường Học Các Cấp, Bãi Gửi Xe.... An Sinh Cực Đỉnh.

+ Thiết kế cơ bản : nhà dân xây 4T khung móng chắc chắn thiết kế hiện đại tối ưu hóa công năng sử dụng

- T 1 : Nhà để xe riêng, phòng khách bếp

- T 2 3 : mỗi tầng hai ngủ đầy đủ công năng

- T 4 : phòng Thờ  rộng, chia ngủ thoải mái,

- Với diện tích đất rộng phòng nào cũng có ban công tạo cảm giác thoáng sáng vô cùng.

+ Sổ Đỏ phân lô pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

+ LH Xuân Hưng 0775635555  0947323361 Để Gặp Trực Tiếp Chủ Nhà

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 44 m2
  • Giá
  • 5.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.5 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 28/09/2022
  • 08/10/2022
  • Tin thường
  • 0niek3do

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân