• 5.8 Tỷ

    ~ 113.7 triệu/m2

  • 51 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Pháo đài láng - nhà mới - 51m2 x 4t - chỉ 5.8 tỷ

Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 5.8 Tỷ
  • 51 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - DIỆN TÍCH RỘNG - VỊ TRÍ ĐẸP - GIÁ HỢP LÝ
✅Thông số
- Diện tích 51m2 x 4T
- Mặt tiền 4m
- Giá chào 5.8 tỷ ( có thương lượng )
✅Pháo Đài Láng là con phố đang trong diện được mở rộng đường do nơi đây tập trung nhiều cơ quan nhà nước và nhiều trường đại học, mật độ dân cư rất đông đúc, là khu vực dân trí phát triển rất cao
✅Nhà nằm trong ngõ rất rộng, ba gác chạy đua, thông tứ phía, trước cửa nhà rộng tận 3m, xe cộ để thoải mái mà vẫn có đường đi lại. Sau này khi quy hoạch khu này ổn định, nhà sẽ càng gần mặt phố hơn, giá trị sau này tăng dần theo thời gian
✅Nhà thiết kế theo kiểu hiện đại, xây mới hoàn toàn, 4 tầng 4 phòng ngủ cực kì rộng rãi
Tầng 1 phòng khách và bếp.
Tầng 2,3 mỗi tầng 2 phòng. Vệ sinh giữa
Tầng 4 phòng thờ và sân phơi.
✅Sổ đỏ vuông vắn, cất két, chờ giao dịch
Liên hệ Mr Tú ( Call.Sms.Zalo )
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 51 m2
  • Giá
  • 5.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 21/09/2022
  • 01/10/2022
  • Tin thường
  • 30osm32u

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân