• 8.2 Tỷ

    ~ 182.2 triệu/m2

  • 45 m2

    Mặt tiền 4.5 m

  • 4 PN

Phân lô, vương thừa vũ, thanh xuân. ô tô, kinh doanh, dt45m2, 5 tầng. chỉ 8.2 tỷ.

Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 8.2 Tỷ
  • 45 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
NHÀ ĐẸP - GẦN PHỐ - Ở, KINH DOANH ĐỀU GIÁ TRỊ.
+ Vị trí đẹp, khu vực phân lô, sạch sẽ, văn minh, an sinh đỉnh. Đường trước nhà ô tô thông, cách mặt phố 1 nhà, quy hoạch đường Vương Thừa Vũ kéo dài gần sát nhà, tương lại rạng ngời. Tiện ích đầy đủ, 3 bước ra chợ, ngã tư sở, trường học, bệnh viện cách 2km.
+ Nhà chủ tự xây chắc chắn, đẹp, nội thất đầy đủ, chủ mới về sử dụng luôn.
- Tầng 1: Phòng khách, để xe, bếp, wc.
- Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 ngủ rộng, wc.
- Tầng 4: 2 ngủ, wc.
- Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
+ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn.
+ Giá chào 8.2 tỷ, có thương lượng.
-> Liên hệ mr.Duy Anh 0932231718, giao dịch chính chủ, tư vấn xem nhà miễn phí.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 45 m2
  • Giá
  • 8.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.5 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 15/09/2022
  • 25/09/2022
  • Tin thường
  • byxerrk3