• 6.4 Tỷ

    ~ 120.8 triệu/m2

  • 53 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

:o ;-d hương lộ 2, đình tân khai ph bình trị đông, bìnhtân 53m2 6.4 tỷ.

Đình Tân Khai, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 6.4 Tỷ
  • 53 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
:o ;-d Hương Lộ 2, Đình Tân Khai Ph Bình Trị Đông, BìnhTân 53m2 6.4 tỷ.  
DT: 4.20 ×12=53m2
☆Kết cấu:
-Nhà đúc 2 tấm+ ST BTC
kiên cố thông thoáng.
-1P.Bếp 1PN 3WC oto ngủ trong nhà.
 ☆Nhà MT đường Tân Khai, từ nhà chỉ mất 2-3p đến đủ thứ: Hương Lộ 2 náo nhiệt- Hẻm 272 thông ra Bình Trị Đông- Tân Hòa Đông đi nhiều hướng.
-Gần nhiều chợ- siêu thị- bách hóa Xanh, gần trường các cấp- cửa hàng tiện lợi, BV Bình Tân sát bên đủ thứ tiện.
☆Nhà chính hướng Đông đón tài lộc quanh năm. Chủ thiện chí bán (t,t,long)
sổ hồng đẹp
Giá bán : 6 tỷ 400tr
LH: 0935250035 (Noa76)
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 53 m2
  • Giá
  • 6.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 17/07/2022
  • 27/07/2022
  • Tin thường
  • yg5uf3og