• 4.3 Tỷ

    ~ 119.4 triệu/m2

  • 36 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 5 PN

Nhỉnh 4tỷ-nhà đẹp-chùa láng-36m2 x 5 tầng-mặt ngõ thông-5m oto đỗ-20m phố.

Đường Phố Chùa Láng, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 4.3 Tỷ
  • 36 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả
Nhỉnh 4tỷ-Nhà Đẹp-Chùa Láng-36m2 x 5 Tầng-Mặt Ngõ Thông-5m Oto Đỗ-20m Phố. Chủ nhà cần tiền, bán gấp căn nhà phố CHÙA LÁNG, 36m2 x 5 tầng Chỉ 4,3tỷ. Liên hệ : 0365712127. Mô tả : - Vị trí cực đẹp, trung tâm Đống Đa, khu phố Vip , bên cạnh có chung cư đang hoàn thiện - tiện ích ngập tràn. - Trước nhà rộng thoáng, ba gác tránh xe ; chỉ 10m ra oto dừng đỗ; tầm 20m ra phố - Nhà ngay mặt ngõ thông, có thể kết hợp kinh doanh Thiết kế: Cầu thang giữa, khung cột chắc chắn, tổng 5pn thoáng sáng. Sổ vuông đẹp Liên hệ em Thuý qua thăm nhà ngay ạ!!! Số điện thoại: 0365712127.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 36 m2
  • Giá
  • 4.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 28/10/2022
  • 07/11/2022
  • Tin thường
  • pzlekrp8