• 5.5 Tỷ

    ~ 101.9 triệu/m2

  • 54 m2

    Mặt tiền 3.75 m

  • 7 PN

Nhà mt trệt, lầu hẻm xe hơi đường ven sông xáng p2, quận 8

Ven Sông Xáng, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh
  • 5.5 Tỷ
  • 54 m2
  • 7 PN
Thông tin mô tả

Nhà MT Trệt, Lầu Hẻm xe hơi đường Ven Sông Xáng P2, Quận 8

+ Diện tích: 3.75 x 14.5m - 54 m2 - DT Sàn: 75m2

+ Kết cấu: Nhà Trệt, lầu, 7 Phòng ngủ, 6WC. Đang cho thuê.

+ Vị trí: Hẻm xe hơi, xe tải quay đầu thoải mái, gần trường học, chợ, bệnh viện, giao thông thuận lợi qua các quận liền kề mất 5 phút.

+ Thuận lợi: Nhà đang cho thuê phòng thu nhập cao. Xung quanh buôn bán đầy đủ tiện ích, mặt tiền phù hợp kinh doanh các ngành nghề.

+ Pháp lý: Sổ hồng riêng

+ Hướng: Tây Bắc

$ - Giá : 5 Tỷ 500 Triệu (Thương Lượng)

*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng 70% Giá Trị Nhà ***

Liên hệ: 0938 473 885 – Ms Mỹ Như

Web : www.muabannhasg.com

Công Ty Bất Động Sản Tâm Điền

Địa chỉ : 774 đường Hưng Phú, Phường 10, Quận 8

Nhận Ký Gửi Nhà Đất Các Quận TP.HCM
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 54 m2
  • Giá
  • 5.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.75 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 09/12/2022
  • 19/12/2022
  • Tin thường
  • f4st9y3r