• 4.3 Tỷ

    ~ 130.0 triệu/m2

  • 33 m2

  • 3 PN

Nhà mới cầu giấy, dân trí cao, ở sướng, 33m2, 4.2 tỷ

Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 4.3 Tỷ
  • 33 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

Nhà mới ở sướng tại phố Xuân Thủy trung tâm Cầu Giấy tiện ích ngập tràn.  Ngõ xe ba gác thông thoáng, gần chợ đầu mối cầu vượt Mai Dịch, công viên Cầu Giấy, đối diện HV Báo chí, Đại học Sư phạm Hà Nội, kế bên là ĐH Quốc gia. Nhà hiếm có trong khu phố dân trí cao.

+ Nhà đẹp 5 tầng: 3PN+WC

+ Nhà mới tinh, sạch sẽ, nội thất cơ bản

+ Sổ đỏ sẵn sàng sang tên

+ Giá chào: 4.29tỷ

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 33 m2
  • Giá
  • 4.3 Tỷ
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 25/09/2022
  • 05/10/2022
  • Tin thường
  • e0bx1sse