• 2.4 Tỷ

    ~ 85.0 triệu/m2

  • 28 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

Nhà minh khai hộ khẩu đón tết quận hai bà trưng dt28m2 - 4 tầng - 2,38 tỷ

Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 2.4 Tỷ
  • 28 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Nhà Minh Khai Chính chủ xây dựng chắc chắn, thiết kế hợp lý, Full nội thất công năng sử dụng đầy đủ. Ngõ rộng, khu dân cư trí thức cao, sống văn minh.

- Vị trí đẹp nhà trong ngõ 296 đường Minh Khai, Ngõ rộng ô tô cách nhà chỉ 10m, gần chợ, gần trường học các cấp, tiện ích xung quanh vô vàn.

- Giao thông thuận tiện ngõ 296 đường Minh Khai thông ra phố Mai Động, gần Cầu Mai Động, đường Minh Khai là đường vanh đai 2 của Thủ Đô Hà Nội, nối cầu Vĩnh Ty với đường Đại La, gần bệnh viện Bách Mai, Khu Đại Học Bách Khoa Hà Nội, Đại Học Kinh Tế Quốc Dân, Đại Học Xây Dựng. Nhà cách trung tâm Hà Nội, Hồ Hoàn Kiếm chỉ 3km.

- Nhà thiết kế 4 tầng:

+ Tầng 1: Phòng khách, bếp và vệ sinh

+ Tầng 2, 3: Tổng 2 ngủ và vệ sinh

+ Tầng 4: Phòng thờ và sân phơi

Sổ đỏ vuong đẹp chính chủ, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ 0915233196 Thụ nhà đẹp 2-4 tỷ

Mọi thông tin đăng cam đoan thật 100%

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 28 m2
  • Giá
  • 2.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 17/12/2022
  • 27/12/2022
  • Tin thường
  • duj0csdf