• 18.0 Tỷ

    ~ 206.9 triệu/m2

  • 87 m2

    Mặt tiền 9. m

  • 2 PN

Nhà mặt tiền bán cà phê nguyễn tư nghiêm, quận 2 87m2 giá 18 tỷ.

Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
  • 18.0 Tỷ
  • 87 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả
Nhà mặt tiền bán cà phê Nguyễn tư nghiêm, p. Bình trưng Tây 87m 18 tỷ.

- ngang khủng,nhà hiếm khu vực ko có .
- đường 7 m , 2 chiều kinh doanh sầm uất .
- đang cho thuê 20 triệu/ tháng
- khu VIP , đáp ứng mọi nhu cầu cuộc sống….
- Thuận di chuyển quận 1, quận 7, quận 9, Thủ Đức….
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 87 m2
  • Giá
  • 18.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 9. m
  • Đường vào
  • 12 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 03/11/2022
  • 13/11/2022
  • Tin thường
  • t4ygcg00