• 16.9 Tỷ

    ~ 375.6 triệu/m2

  • 45 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Nhà mặt phố duy tân-cốm vòng 45m,vỉa hè rộng,ô tô đỗ, 2 thoáng trước sau , kinh doanh cực đỉnh

Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 16.9 Tỷ
  • 45 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Duy Tân , Cốm Vòng - Khu vực kinh doanh sầm uất nhất Quận Cầu Giấy
- Diện tích 45m2 , đang cho thuê kinh doanh cả nhà
- Nhà có vỉa hè cực rộng , kinh doanh tất cả mô hình đều thuận lợi
- Mặt sau rộng, ô tô cũng đỗ đc sát cửa, thông ra phố Duy Tân, Dịch Vọng Hậu.
- Nhà Vợ Chồng Chủ tự tay xây tâm huyết, móng 7 tầng. Khung cột chắc chắn, chủ mới về lên thêm tầng thoải mái.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 45 m2
  • Giá
  • 16.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 07/11/2022
  • 17/11/2022
  • Tin thường
  • ho4k4e1i