• 6.2 Tỷ

    ~ 137.8 triệu/m2

  • 45 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Nhà mặt kinh doanh ô tô chạy vòng quanh phố ngọc lâm

Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
  • 6.2 Tỷ
  • 45 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

 

MÔ TẢ:

+ Nhà cách mặt phố Ngọc Lâm vài bước chân. Ngõ trước nhà ô tô 7 chỗ đỗ cửa.

+ Vị trí đẹp, gần phố, cách Mipec Long Biên và cầu Chương Dương 100m.

+ Cầu thang cuối, mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng rãi, ban công thoáng mát.

- Tầng 1: Phòng khách chủ hiện đang để trưng bầy sản phầm kinh doanh và để xe.

- Tầng 2: Chủ đang làm phòng khách và đồ trưng bầy, khách mua về có thể chuyển sang thành phòng ngủ.

- Tầng 3.4: mỗi tầng 1 phòng ngủ.

- Tầng 5: bếp, sân phơi.

QUÝ ac qt Lh Mr Việt0981246186. Ngoài ra em Việt còn rất nhiều các ngôi nhà và Đất các phân khúc trong khu vực cần bán. Liên hệ để được tư vấn và xem nhà miễn phí.Sổ đỏ chính chủ – pháp lý chuẩn.Miễn tiếp trung gian môi giới.

Liên hệ: 0981246186 (số zalo).

(Nói không với ảnh fake - thật 100%).

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 45 m2
  • Giá
  • 6.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 02/12/2022
  • 12/12/2022
  • Tin thường
  • lmgzj0nd