• 4.2 Tỷ

    ~ 68.9 triệu/m2

  • 61 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

Nha liên khu 5-6 61 2 4 15 4.2 tỷ bình hưng hòa b bình tân

Liên ấp 4 - 5, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 4.2 Tỷ
  • 61 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

 

nha Liên Khu 5-6 61 2 4 15 4.2 tỷ Bình Hưng Hòa B Bình Tân

 + Nhà hẻm xe tải thông, 1 triệt, 1lầu, 2PN, 2WC, chủ đang kinh doanh làm tóc. + Sổ đang nằm bank gần tỷ. Chủ rất nhiệt bán. + Gần bách hóa, chợ, ngân hàng, trường học các cấp, 5 phút sang Tân Phú, 15 phút tới Bệnh viện Bình Tân, Khu vực đầy đủ các tiện ích, hàng xóm hiền hòa..

+ Di chuyển nhanh sang Tân Phú, Bình Chánh, Q6,11..

+ Sổ hồng đẹp chính chủ, công chứng nhanh.

LH PHUONG 0981987746

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 61 m2
  • Giá
  • 4.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/10/2022
  • 23/10/2022
  • Tin thường
  • pl0vfqrg