• 6.3 Tỷ

    ~ 118.9 triệu/m2

  • 53 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 5 PN

Nhà lê quang đạo 53m, 5t, 6.3tỷ mặt ngõ kinh doanh, oto đỗ cửa.

Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
  • 6.3 Tỷ
  • 53 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

Nhà Lê Quang Đạo 53m, 5t, 6.3tỷ mặt ngõ Kinh Doanh, oto đỗ cửa.

+ Chính chủ nhờ bán căn nhà đã qua sử dụng, hiện đang được kinh doanh cho thuê.

+ Nhà thuộc đường Lê Quang Đạo, nằm trên mặt đường chính của Phú Đô, Nam Từ Liêm, tuyến đường buôn bán kinh doanh ngày đêm.

+ Nhà thiết kế 4 tầng 1 tum với 5 phòng rộng.

+ Đặc biệt tầng 1 thiết kế phù hợp rất tiện cho việc kinh doanh buôn bán như: Tiệm thuốc, Spa, salon tóc, nail, tạp hóa,…

+ Giao thông thuận tiện đường oto 5 tạ thông suốt Lê Quang Đạo, Mễ Trì, Phạm Hùng, Đại Lộ Thăng Long.

+ Pháp lý chuẩn, sổ đỏ đẹp sẵn giao dịch.

Liên hệ: 0972979393 anh Thành.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 53 m2
  • Giá
  • 6.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 19/06/2022
  • 29/06/2022
  • Tin thường
  • wtk5fwky