• 5.1 Tỷ

    ~ 113.3 triệu/m2

  • 45 m2

    Mặt tiền 3.5 m

  • 4 PN

Nhà huỳnh văn nghệ, tân bình, 4 tầng, 45m2 chỉ 5tyxxx

Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • 5.1 Tỷ
  • 45 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

NHÀ HUỲNH VĂN NGHỆ, TÂN BÌNH, 4 TẦNG, 45M2 CHỈ 5tyxxx

NHÀ ĐẸP LUNG LINH, HẺM XINH OTO ĐỖ CỬA, TẶNG FULL NT.

✅ DT: 45m2 (3,5m x 14m)

✅ Kết cấu: Nhà 4 tầng mới đẹp bề thế gồm 1 trệt 2 lầu sân thượng đúc BTCT kiên cố, 4PN 4WC, p.khách, bếp, toàn nội thất cao cấp chủ tặng lại hết.

✅ Vị trí: Nhà cách mặt tiền chỉ 100m, hẻm vào rộng 5m xe hơi thông, nhà gần các con đường Trường Chinh, Cống Lở, Hoàng Bật Đạt, Nguyễn Sỹ Sách, Phạm Văn Bạch, chỉ 5p xe máy tới sân bay… ngập tràn tiện ích.

✅ SHR chính chủ vuông đẹp như tờ A4, pháp lý rõ ràng, không quy hoạch, hoàn công đầy đủ, mua bán công chứng nhanh.

✅ Giá chào chỉ 5,1 ty còn TL (Hỗ trợ vay NH đến 80% lãi suất tốt).

Lh: 0848 720 222 (Nguyễn Tài) để xem nhà, gặp chủ TL trực tiếp.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 45 m2
  • Giá
  • 5.1 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.5 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/11/2022
  • 23/11/2022
  • Tin thường
  • 6s5nx1tm