• 4.7 Tỷ

    ~ 156.7 triệu/m2

  • 30 m2

  • 3 PN

Nhà đẹp phương liệt - thanh xuân - trung tâm tiện tích khồng thiếu gì

Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 4.7 Tỷ
  • 30 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
Diện tích 30m2 , 5 tầng , mặt tiền 4.1m Nhà mới ở luôn. Nhà nằm ở trung tâm của 4 quận Thanh Xuân, Hai Bà, Đống Đa, Hoàng Mai. Nhà gần nhiều trường Đại học lớn Bách Kinh Xây, gần nhiều bệnh viện lớn Bạch Mai, Lão Khoa, Tai Mũi Họng, ... Trường Cấp 1,2 và chợ đều sát nhà. Vị trí quá đẹp , đáng sống. Mình để lại Full đồ đều mới tinh (3 điều hòa, tủ quần áo, tivi, máy giặt,....). Chủ mới chỉ cần xách vali quần áo đến ở. Nhà cách ô tô tránh nhau, dừng đỗ vài bước chân. Bãi đỗ ô tô ngay sát nhà. Trước cửa nhà ba gác đỗ tiện đi lại, rất gần phố.   Tầng 1: Khách, bếp, wc Tầng 2, 3, 4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng, wc. Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 30 m2
  • Giá
  • 4.7 Tỷ
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/11/2022
  • 03/12/2022
  • Tin thường
  • kwko4swm