• 6.5 Tỷ

    ~ 108.3 triệu/m2

  • 60 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Nhà đẹp phạm văn chiêu-cutyland-hẻm xe hơi đời cửa 60m2,4 tầng-tặng nội thát sịn sò phạm văn

Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 6.5 Tỷ
  • 60 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

NHÀ ĐẸP SỔ VUÔNG VỨC- XE HƠI MUỐN ĐỖ ĐÂU THÌ ĐỖ

Phạm Văn Chiêu Phường 9 Gò Vấp

Diện tích 58,7 m2,4 tầng xe hơi ngủ nhà

** kết cấu 4 Phòng ngủ siêu to Tầng trệt: phòng khách, bếp, Lầu 1-2: phòng ngủ, 2WC,sân thượng, phòng thờ, sân trước, sân sau full máy che phơi đồ.

** Vị trí: dân trí cao, an ninh,yên tĩnh,sạch sẽ..Tiện ích đầy đủ.,..200m ra mặt tiền Phạm Văn Chiêu,

Sổ đẹp, pháp lý chuẩn sang tên trong một nốt nhạc

Mr Trung 0902 118 038 chuyên nhà phố sài gòn.

Nhận ký gửi mua bán nhà đất các khu vực.hỗ trợ vay ngân hàng khi có nhu cầu

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 60 m2
  • Giá
  • 6.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4.5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 01/09/2022
  • 11/09/2022
  • Tin thường
  • ys5od1fg