• 3.7 Tỷ

    ~ 123.3 triệu/m2

  • 30 m2

    Mặt tiền 3.2 m

  • 3 PN

Nhà đẹp nguyễn khang - cầu giấy 5 tầng x 30m2 ngõ ba gác chỉ 3.7 tỷ

Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 3.7 Tỷ
  • 30 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

- Nhà đẹp Nguyễn Khang - Cầu Giấy 30m2 x 5 tầng mới đẹp,

- Ngõ nông rộng, gần phố, kết nối giao thông thuận tiên tới các trục đường chính.

     + Diện tích: 30m x 5 tầng

     + Mặt tiền 3.2 m

  - Thiết kế hợp lý, đầy đủ công năng. Xây dựng chắc chắn, ở ngay. 

         + Tầng 1: Phòng khách, Bếp, WC
         + Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 01 P.Ngủ + 01 WC
         + Tầng 5: P. Thờ + Sân phơi
- Khu vực dân trí cao, an ninh tốt. Gần phố, tiện ích ngập tràn.

- Nhà ở trung tâm quân Cầu Giấy, đi lại thuận tiện.

- Kết nối  Cầu Giấy - Láng - Đường vành đai II - Kim Mã ....

    + Sổ đỏ đẹp, chính chủ, sẵn sàng sang tên ngay.

   + Giá bán 3.7 tỷ (có thương lượng)

- Liên hệ ngay em Thịnh (gọi hoặc inbox zalo) để xem nhà 24/7

Miễn phí xem nhà - Nguồn hàng phong phú - Nhiệt tình tận tâm - Hỗ trợ 24/24

Miễn môi giới, trung gian.

Xin cảm ơn đã đọc tin.!.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 30 m2
  • Giá
  • 3.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.2 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 01/11/2022
  • 11/11/2022
  • Tin thường
  • ilemq3cv

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN