• 4.8 Tỷ

    ~ 128.4 triệu/m2

  • 37 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Nhà đẹp bùi xương trạch, thông số vàng- gần ô tô - ngõ rộng thoáng

Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 4.8 Tỷ
  • 37 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

NHÀ ĐẸP BÙI XƯƠNG TRẠCH, THÔNG SỐ VÀNG- GẦN Ô TÔ - NGÕ RỘNG THOÁNG! 4.75 TỶ

+ Nhà bán diện tích 37m, mặt tiền 4m, ô tô, cách ô tô chỉ khoảng 30, 40m. Không gian ở yên tĩnh, hàng xóm thân thiện. Khu vực nhu cầu tìm mua cực cao.

 + Nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali về ở.

- Tầng 1: Khu vực để xe, bếp và phòng ăn.

- Tầng 2 (Tầng lửng): Phòng khách.

- Tầng 3,4: Gồm 2 phòng ngủ + WC.

- Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.

 + Sổ đỏ đẹp chủ đang gửi ngân hàng cho mới.

+ Chủ nhà chuyển đổi vì đi làm xa.

 # Gọi cho tôi theo sđt 0912.587.566.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 37 m2
  • Giá
  • 4.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 2 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 24/07/2022
  • 03/08/2022
  • Tin thường
  • pkroylez