• 7.9 Tỷ

    ~ 131.7 triệu/m2

  • 60 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Nhà bình tân , giáp quận 6 ,vị trí đẹp giá tốt 7,9 tỷ

An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 7.9 Tỷ
  • 60 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
 Nhà phố cao cấp MT đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, liền kề đai lộ V. V. Kiệt.
DT: 60m2.
DTSD: 210m2.
Nội thất hoàn thiện.
Thiết kế 4.5 lầu gồm:
Chổ để xe hơi, p. Khách, bếp, 4p. Ngủ, 5wc, sân thượng chuồn cu.
Cách UBND huyện Bình Tân khoảng 5 phút.
Cách bến xe Miền Tây, BV. Triều An, AEON MALL 10 phút.
Đi vào trung tâm Quận 1,5,6,8 chỉ khoảng 10 phút.
Cách Khu đô thị Thủ Thiêm chỉ 15 phút chạy xe.
Công chứng sang tên giao nhà ngay.
Hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 60 m2
  • Giá
  • 7.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/06/2022
  • 03/07/2022
  • Tin thường
  • 18csdd2q