• 7.7 Tỷ

    ~ 160.4 triệu/m2

  • 48 m2

    Mặt tiền 3.12 m

  • 3 PN

Nhà bán mặt tiền kinh doanh lưu quý kỳ p10 q8

Lưu Quý Kỳ, Phường 10, Quận 8, Hồ Chí Minh
  • 7.7 Tỷ
  • 48 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

Nhà Bán Mặt tiền kinh doanh Lưu Quý Kỳ P10 Q8

+ Diện tích: 3.12 x 15.2m. DT đất: 47.8 m2.

+ Hiện Trạng: Nhà xây kiên cố trệt, lửng lầu, 3PN, 3WC. Nhà còn mới vào ở ngay.

+ Vị trí : Ngay mặt tiền chính Lưu Quý Kỳ, sát đường chính Hưng Phú. Nhà cách cầu Chánh Hưng- Nguyễn Tri Phương tầm 2 phút xe máy.

+ Tiện ích: Nhà gần chợ Ba Đình, chợ Xóm Củi, trường học Hưng Phú, khu kinh doanh buôn bán sôi động của Q8. -mặt tiền đường lớn, lề đường rộng thuận tiện mở văn phòng công ty, kinh doanh đa ngành nghề, …

+ Sổ hồng hoàn công.

+ Hướng : Tây Nam.

+ Giá 7.7 Tỷ TL

*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng 70% Giá Trị Nhà ***

Liên hệ: 0938 633 884 - Ms Mỹ Dung

Web : www.muabannhasg.com

Công Ty Bất Động Sản Tâm Điền

Nhận Ký Gửi Nhà Đất Các Quận TP.HCM

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 48 m2
  • Giá
  • 7.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.12 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 15/09/2022
  • 25/09/2022
  • Tin thường
  • ewulxjn3