• 14.0 Tỷ

    ~ 350.0 triệu/m2

  • 40 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 5 PN

Nhà bán mặt tiền kinh doanh hoà hảo 4x10m p5 q10 giá 14 tỷ

Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh
  • 14.0 Tỷ
  • 40 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

Nhà bán mặt tiền kinh doanh Hoà Hảo 4x10m p5 Q10 giá 14 tỷ

+ Diện tích: 4 x 10m. Dt: 40m2. Dtxd: 27m2.

+ Kết cấu: Nhà xây trệt + lửng + 2 lầu, 5PN, 4WC.

+ Vị trí: Gần ngã 3 Ngô Quyền, cách trường Đại học kinh tế tầm 300, 2 phút đến bệnh viện Hoà Hảo.

+ Ưu điểm: Mặt tiền sáng sủa, lề đường rộng, khu kinh doanh đông đúc, thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề, phòng khám, thẩm Mỹ viện,…,

+ Hướng: Đông Nam

+ Giá : 14 Tỷ

***Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị nhà***

Liên hệ : 0933 083 116 - Ms Thùy

Web : www.muabannhasg.com

Công ty Bất Động Sản Tâm Điền

Nhận Ký Gửi Nhà Đất Các Quận TP.HCM

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 40 m2
  • Giá
  • 14.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 19/07/2022
  • 29/07/2022
  • Tin thường
  • kjkrmvav