• 2.7 Tỷ

    ~ 128.6 triệu/m2

  • 21 m2

    Mặt tiền 3 m

  • 2 PN

Nhà bán 2,7 tỷ ngay ngã ba quang trung-tân sơn, 3 tầng, ở ngay đón tết

Đại Lộ 13, Phường Hiệp Phú, Quận 9 , Hồ Chí Minh
  • 2.7 Tỷ
  • 21 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả
NHÀ Ở NGAY QUANG TRUNG - ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG CHO GIA ĐÌNH - SỔ VUÔNG VỨC - 2,7 TỶ
- Vị trí: Ngay ngã 3 Quang Trung Tân Sơn, hẻm thông ra Nguyễn Văn Khối, tiện di chuyển
- Diện tích: 3m x 7m, diện tích công nhận đủ 21m2.
- Kết cấu: nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng gồm phòng khách, bếp, 2pn - 2wc
- Hẻm sạch sẽ, khu vực không ngập nước, hàng xóm thân thiện
------
☎️ Liên hệ ngay xem nhà thanh khoản tốt
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 21 m2
  • Giá
  • 2.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/12/2022
  • 08/01/2023
  • Tin thường
  • sgntc48f