• 8.6 Tỷ

    ~ 95.6 triệu/m2

  • 90 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 5 PN

Nhà 3 tầng - 90m2 (6x15) x 3 tầng x 2trọ- hẻm xe hơi - nguyễn thái sơn

Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 8.6 Tỷ
  • 90 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả
CHỖ QUEN BIẾT - CHỦ NHÀ GIAO EM BÁN CĂN NHÀ TẠI HẺM NGUYỄN THÁI SƠN -NHÀ 3 TẦNG - 90M2 (6X15) X 3 TẦNG X 2TRỌ- HẺM XE HƠI - NGUYỄN THÁI SƠN- CHỈ 8.6 TỶ
(+) Kích thước hiếm 90m2 x ngang 5.8m x nở hậu 6.3m x dài 15m
(+) Kết cấu 3 tầng: trệt 2 lầu BTCT với 3PN 4WC, phòng thờ, phòng khách, phòng giải trí, bếp.. Ngoài ra còn có thêm 2 phòng cho thuê lối đi riêng thu nhập 6tr/tháng.
(+) Hẻm xe hơi đến nhà, trước nhà rộng gần 5m
(+) Tiện ích ngập tràn xung quanh: Chợ Gò Vấp, siêu thị (Coop, Vincom, Big C, Bách Hóa Xanh, Emart), trường học các cấp, Đại học Công nghiệp 4, Công viên Gia Định, Bệnh viện 175, sân bay Tân Sơn Nhất...
(+) Sổ hồng riêng, một đời chủ, không quy hoạch lộ giới công chứng ngay.
--------
☎️☎️ Ib Ms Dung 0933928022 - 0938225267 để xem nhà miễn phí
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 90 m2
  • Giá
  • 8.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 18/05/2023
  • 28/05/2023
  • Tin thường
  • k60brvwn

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân