• 55.0 Tỷ

    ~ 528.8 triệu/m2

  • 104 m2

    Mặt tiền 6.6 m

  • 5 PN

Nguyễn văn trỗi - phường 8 -quận phú nhuận

nguyễn văn trỗi, Phường 8, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
  • 55.0 Tỷ
  • 104 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

HÀNG ĐỘC QUYỀN - HIẾM CÓ KHÓ TÌM:

MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TRỖI - ĐẠI LỘ SÂN BAY CỬA NGÕ GIAO THƯƠNG QUỐC TẾ NƠI ĐẶT TRỤ SỞ CỦA NHỮNG TẬP ĐOÀN HÀNG ĐẦU ĐẲNG CẤP

CHÍNH CHỦ TỪ XƯA, CHƯA QUA ĐẦU TƯ

. Vị trí hiếm xung quanh toàn building hạng A nhưng chỉ còn căn nhà này chưa xây dựng đây Khách đầu tư mua vào xây mới lên top building

Nguyễn Văn Trỗi - Phường 8 -Quận Phú Nhuận

- Quận Phú Nhuận là trung tâm của tất cả các lợi thế có thể nói về vị trí thì chỉ sau Quận 1. Con đường Nguyễn Văn Trỗi là bộ mặt của Thành Phố Hồ Chí Minh nên được đầu tư rất nhiều.

Nhà đã củ khách mua xác định xây mới theo thiết kế mình thích. Không nên sửa chữa chắp vá tốn chi phí nhưng lại không sử dụng hết công năng của 1 vị trí hiếm có.

- Diện tích: 104m2 ngang 6,6m hiếm có chuẩn xây dựng nên xây gì cũng được.

- Giá bán: 55 tỷ thương lượng mạnh

- Lí do bán: Bán chia tài sản cho các con.

Liên hệ: 0938825909 (minh lý)

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 104 m2
  • Giá
  • 55.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6.6 m
  • Đường vào
  • 26 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 03/08/2022
  • 13/08/2022
  • Tin thường
  • x2owhdh3

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN