• 6.4 Tỷ

    ~ 66.0 triệu/m2

  • 97 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 5 PN

Ngang 8m hẻm xe tải lê văn quới 97m2 3 tầng 6.4 tỷ

Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 6.4 Tỷ
  • 97 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

Cần tiền nên bán gấp căn nhà ngang 8m cực hiếm

Diện tích 97m2 ngang 8 dài 12, nhà 1 trệt 2 lầu còn rất mới.

Nhà cách mặt tiền LÊ VĂN QUỚI vài trăm mét

Hẻm xe tải đậu trước nhà.

Giá bán giảm mạnh chỉ còn 6.4 tỷ.

Hàng ngon mua bao lời!!!!

Chần chờ gì nữa gọi ngay tôi - 0938322321 - để mua được căn nhà này.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 97 m2
  • Giá
  • 6.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/06/2022
  • 09/07/2022
  • Tin thường
  • pdg5qcgp