• 11.7 Tỷ

    ~ 121.9 triệu/m2

  • 96 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 7 PN

Mt chợ hạnh thông tây, quang trung,gò vấp. 96m2,5tầng .

Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 11.7 Tỷ
  • 96 m2
  • 7 PN
Thông tin mô tả
 BÁN NHÀ MẶT TIỀN CHỢ HẠNH THÔNG TÂY
- vị trí kinh doanh buôn bán mọi nghành nghề, có vỉa hè lề đường rộng rãi
- kết cấu: 1trệt, 3lầu, sân thượng, 7p ngủ, 7wc phòng ăn, phòng thờ, nhaf có hai cái giếng trời lên rất thoáng má, thiết kế kiểu lệch tầng lên nhìn nhất đẹp
- diện tích: 4m x 25m công nhận: 96m2
Sổ vuông vức ko lỗi phong thủy,
Giá: 11,7ty bớt Lộc
Liên hệ: 0325775685 . kiên phát
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 96 m2
  • Giá
  • 11.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 7
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 17/09/2022
  • 27/09/2022
  • Tin thường
  • 6lv3acxz