• 4.9 Tỷ

    ~ 98.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4.1 m

  • 2 PN

Mặt tiền hiếm*đỉnh, cây trâm f.9 gv 50m2 chỉ 4.9tỷ lh 0933928022

Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 4.9 Tỷ
  • 50 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

* Kinh doanh siêu đỉnh, ngang to dài đẹp - giá rẻ - nơi nào đua kịp!!

* Diện tích : Ngang 4.1m  Dài 12,2m Đường Nguyễn Văn Khối ( Cây Trâm cũ)

* Kết cấu Nhà : 1 trệt +1 lầu đúc (BTCT) có 2PN, 2WC.

* Vị trí cực hiếm, nơi giao nhau của nhiều tuyến đường huyết mạch như Quang Trung, Thông Nhất, Lê Đức Thọ, Lê Văn Thọ, Phạm Văn Chiêu... khu vực lưu lượng xe cộ lưu thông đông đúc, kinh doanh cực đỉnh.

* Trung tâm Gò Vấp, tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì.

* Sổ hồng riêng vuông đét, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng trong ngày.

 

Gặp Dung xem nhà

______** UY TÍN TẬN TÂM **______

HÃY CHO EM TIÊU CHÍ MUA NHÀ CỦA ANH CHỊ, EM SẼ GỬI ANH CHỊ CĂN NHÀ PHÙ HỢP NHẤT

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 4.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.1 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 01/11/2022
  • 11/11/2022
  • Tin thường
  • m14igllu