• 1.8 Tỷ

    ~ 31.8 triệu/m2

  • 56 m2

    Mặt tiền 5 m

Lô góc gần hồ điều hoà đình trung-xuân nộn giá rẻ như cho

Đình Trung, Xã Xuân Nộn, Huyện Đông Anh, Hà Nội
  • 1.8 Tỷ
  • 56 m2
Thông tin mô tả
Lô góc 2 mặt tiền cạnh hồ điều hòa Đình Trung-Xuân Nộn, ô tô đỗ tận nơi giá rẻ như cho.
- Diện tích: 56.5m2
- Mặt tiền 5m nở hậu
- Hướng Nam
- Đường 4m ngõ thông sát bìa làng và hồ điều hòa
- Cách đường trải nhựa liên thôn 200m
- Nằm tại trung tâm hành chính xã Xuân Nộn
- Vị trí cực tiềm năng phát triển và sinh lời
- Bán kính 500m có đầy đủ trường học mầm non cấp 1,2, UBND,trạm y tế,chợ lớn....
- Cách trung tâm huyện Đông Anh chỉ 5p lái xe
- Tới sân bay Nội Bài chỉ 10p di chuyển
- Pháp lý rõ ràng sẵn giao dịch. khách thiện chí làm việc chính chủ gia lộc nhiều
- Giao thông thuận tiện vô cùng. Dân trí phát triển văn minh.
- Vị trí lên quận cực tiềm năng phát triển phù hợp đầu tư và sinh lời cao.
- Anh chị quan tâm liên hệ trực tiếp em để xem đất và có giá đẹp.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 56 m2
  • Giá
  • 1.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 31/08/2022
  • 10/09/2022
  • Tin thường
  • 5t22vos8