• 12.9 Tỷ

    ~ 155.4 triệu/m2

  • 83 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 6 PN

Liền kề mặt đường đôi kđt văn khê, 83m2, 5m tiền, dòng tiền 50 triệu/tháng. 12.9 tỷ.

Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội
  • 12.9 Tỷ
  • 83 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

*Mô tả:

-Nhà nằm trên chục đường đôi KĐT Văn khê, trục đường chính thông thương khắp KĐT, kinh doanh sầm uất các loại mặt hàng, để ở hay cho thuê hoặc kinh doanh đều đều, nhà đã hoàn thiện về chỉ ở và có dòng tiền ngay, tổng có 6 phòng ngủ đẹp. Không còn căn nào giá ngon như căn này trong khu vực. Xem là mua.

-Sổ đỏ đẹp không lỗi lầm

-Liên hệ: Em Trà 0983831788

( Dẫn khách xem nhà luôn luôn miễn phí, nhiệt tình, hỗ trợ tối đa khách hàng để có kết quả tốt nhất, em có hơn 1000 căn khu vực Hà đông để anh em lựa chọn đến khi ưng ý)

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 83 m2
  • Giá
  • 12.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 30 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 27/07/2022
  • 06/08/2022
  • Tin thường
  • szeisyjz