• 4.5 Tỷ

    ~ 84.9 triệu/m2

  • 53 m2

    Mặt tiền 4.5 m

  • 3 PN

Khẩn cấp, láng hạ, 4 chỗ vào nhà, 10m oto tránh, ngõ rộng, gần phố 53m chỉ 4.5 tỷ

Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 4.5 Tỷ
  • 53 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
KHẨN CẤP, Láng Hạ, 4 chỗ vào nhà, 10m oto tránh, Ngõ rộng, Gần phố 53M chỉ 4.5 Tỷ OTO VÀO NHÀ, 10M OTO TRÁNH, SÁT PHỐ, NGÕ RỘNG , DÂN XÂY, GIÁ ĐẦU TƯ + Khẳng định không có căn thứ 2 tầm giá 4,5 tỷ rẻ đẹp như căn này. Vị trí quá đỉnh, oto đua ngõ, + Hàng xóm trong ngõ dân HN gốc, văn minh thân thiện, dân trí cao. +Thiết kế thông minh, khung cột bê tông chồng tầng thoả mái. 4pn thoáng mát nhiều ánh sáng. +Pháp lý rõ ràng chủ thiện chí bán thương lượng Liên hệ: 0-3-8-8-8-8-4-2-5-2 em Thu chuyên thổ cư Đống Đa - Cầu Giấy (3-9 Tỷ)
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 53 m2
  • Giá
  • 4.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.5 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 07/09/2022
  • 17/09/2022
  • Tin thường
  • 2wzrbz1y