• 5.5 Tỷ

    ~ 88.7 triệu/m2

  • 62 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 6 PN

Kẹt tiền bán gấp nhà đẹp, mới 98% minh phụng, quận 6 nhỉnh 5 tỷ

Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh
  • 5.5 Tỷ
  • 62 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả
Kẹt tiền bán gấp nhà cực đẹp và mới 98% đường Minh Phụng, Quận 6.TPHCM. DT: 62m2, Vuông vức, không lộ giới, Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 Lầu, Sân thượng giá rẻ, giá tốt nhỉnh 5 tỷ. Nhà nằm trong trên trục đường  đẹp nhất đường Minh Phụng, Hẻm rộng, sạch, thông, ô tô đỗ cửa 20m, khu an ninh, yên tĩnh, sạch sẽ, dân trí cao. Căn nhà đẹp để ở hay đầu tư đều phù hợp. Liên Hệ: 0978085762
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 62 m2
  • Giá
  • 5.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 25/07/2022
  • 04/08/2022
  • Tin thường
  • cbncqwvx