• 4.4 Tỷ

    ~ 146.7 triệu/m2

  • 30 m2

    Mặt tiền 3 m

  • 2 PN

Hxh vào nhà, nguyễn kiệm gò vấp, 30m2 giữa trung tâm chỉ 4.4 tỷ.

Nguyễn KIệm, Phường 3, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 4.4 Tỷ
  • 30 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

LH: 0379790148 Mẩn

Mô tả:

+ Nhà kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu. Đúc BTCT hoàn công đầy đủ.

+ 1 phòng ngủ cho 2 bé, 1 phòng ngủ cho vợ chồng, 2 toilet.

+ Đối diện bệnh viện 175, tiện ích xung quanh không thiếu gì.

+ Chủ để lại nội thất, khách chỉ cần xách vali tới ở thôi.

+ Hẻm xe hơi đổ cửa, xe taxi tới nhà, hẻm sạch, an ninh, hàng xóm vui vẻ.

+ Sổ đẹp vuông vứt hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên trong ngày.

LH: 0379790148 Mẩn

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 30 m2
  • Giá
  • 4.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 15/09/2022
  • 25/09/2022
  • Tin thường
  • bz8wv2ul