• 5.4 Tỷ

    ~ 128.6 triệu/m2

  • 42 m2

  • 3 PN

Hxh nguyễn văn lượng, không lg, 42m2 giá 5.4 tỉ

Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 5.4 Tỷ
  • 42 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
CỰC HOT, căn nhà hiếm hoi không có lộ giới khu vực Gò Vấp. Chủ nhà mua căn này từ lâu, lúc mới lập nghiệp trong Nam, giờ đã có 4 căn khác, nên bán căn này để mua ô tô ở chổ khác. Địa chỉ đường Nguyễn Văn Lượng, phường 10, Gò vấp
- HXH thoáng mát, sạch sẽ, xung quanh đầy đủ tiện ích, đài phun nước Nguyễn Văn Lượng, lotte mart, trường, chợ,...
- Diện tích 42m2, xây dựng đủ, kết cấu 1 trệt, 2 lầu, có ban công 4 phòng ngủ, bếp, phòng khách thoáng mát, nhà 2 mặt tiền, nở hậu
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày
CHủ nhà đang gấp bán báo giá 5.4 tỉ thương lượng
Liên hệ ngay 038.554.7436 Mr Hoàng để xem nhà ngay
** Vào trang cá nhân của em để xem thêm nhiều căn nhà cùng phân khúc
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 42 m2
  • Giá
  • 5.4 Tỷ
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 31/05/2022
  • 10/06/2022
  • Tin thường
  • ytt3rizw