• 12.5 Tỷ

    ~ 109.6 triệu/m2

  • 114 m2

  • 1 PN

***hot hot hot *** cần bán nhà 5 tầng - 9 phòng trọ ở phường phú mỹ ,quận 7

Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
  • 12.5 Tỷ
  • 114 m2
  • 1 PN
Thông tin mô tả

***HOT HOT HOT *** CẦN BÁN NHÀ 5 TẦNG - 9 PHÒNG TRỌ Ở PHƯỜNG PHÚ MỸ ,QUẬN 7

 

- Địa chỉ : phường Phú Mỹ , quận 7 , TP HCM.

- Diện tích : 114,4m

- Có 9 phòng trọ,đang cho thuê full phòng.

- Nhà mới ,đẹp ,sách sẽ thoáng mát.

- Khu đông dân cư,an ninh tốt , giao thông thuận tiện.

- Gần chợ ,trường học ,bệnh viện...

- Sổ hồng chính chủ ,giấy tờ pháp lý đầy đủ.

- Giá : 12,5 tỷ có thương lượng.

- Có hỗ trợ vay vốn ngân hàng

Liên Hệ : 0964941154 a Tháif

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 114 m2
  • Giá
  • 12.5 Tỷ
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 1
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 19/06/2022
  • 29/06/2022
  • Tin thường
  • jaodcpf6