• 3.2 Tỷ

    ~ 86.5 triệu/m2

  • 37 m2

    Mặt tiền 3.7 m

  • 3 PN

Hoa hậu đại la chỉ 3,2 tỷ vài bước ra phố 37m2x4t

Đại La, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 3.2 Tỷ
  • 37 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

- Vị trí nhà rất đẹp, khu dân trí văn minh, xung quanh tiện ích phong phú, ngõ rộng thông thoáng đi lại thuận tiện, gần các trường ĐH nổi tiếng và các bệnh viện lớn TW.
- Nhà được thiết kế 4 tầng đầy đủ công năng với full nội thất khách chỉ việc xách vali quần áo vừa ở.
- Tầng 1: Khách, bếp, vệ sinh.
- Tầng 2,3: 2 ngủ lớn, 2 vệ sinh.
- Tầng 4: Phòng thờ, ngủ, sân phơi

-Cực gần bãi để xe ô tô, CHỈ 1 CĂN DUY NHẤT.

- Sổ đỏ chính chủ.LH: 0964817470.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 37 m2
  • Giá
  • 3.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.7 m
  • Đường vào
  • 15 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/08/2022
  • 02/09/2022
  • Tin thường
  • 4kltwvs8