• 5.7 Tỷ

    ~ 35.6 triệu/m2

  • 160 m2

    Mặt tiền 10 m

  • 4 PN

Hàng xóm q1 – xvnt – 40m2 – 4 tầng – tl hẻm nhựa – 4pn – tn 16tr tháng – chỉ 5.7 tỷ

Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • 5.7 Tỷ
  • 160 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
HÀNG XÓM Q1 – XVNT – 40M2 – 4 TẦNG – TL HẺM NHỰA – 4PN – TN 16TR THÁNG – CHỈ 5.7 TỶ *** + Nhà xây 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng, 4 Phòng ngủ, 3 WC. + Tương lai Hẻm thông thẳng ra Mặt tiền đường Bờ kè Lớn. Tiềm năng gía trị còn tăng mạnh trong tương lai. Hẻm trước nhà 4m. Xe tải nhỏ đỗ cửa nhà. Hẻm trước nhà sạch sẽ, yên tĩnh. + Giá: 5.7 Tỷ (SHR, công chứng ngay, chủ thiện chí bán) + Gọi ngay Khoa 0903923102 để không bỏ lỡ cơ hội xem nhà giá tốt. Hỗ trợ khách mua tìm nhà với hàng trăm căn khu vực Bình Thạnh đủ phân khúc. + Phone / zalo: ⓪❾⓪❸. ❾ ❷ ❸. ❶⓪❷ Mr. Khoa
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 160 m2
  • Giá
  • 5.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 10 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 18/10/2022
  • 28/10/2022
  • Tin thường
  • zi3b4s38