• 48.0 Tỷ

    ~ 436.4 triệu/m2

  • 110 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 6 PN

Hàng độc mặt phố, sổ đẹp phân lô lò đúc, hai bà trưng, 110mx5t, mt6m

Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 48.0 Tỷ
  • 110 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

Hàng độc mặt phố, sổ đẹp phân lô LÒ ĐÚC, Hai Bà Trưng, 110mx5T, MT6m

 

+ Nhà mặt phố, sổ phân lô như cục gạch luôn sẵn sàng giao dịch, chủ hiểu chuyện và nhiệt tình.

+ Nhà 5 tầng chủ xây khung tâm huyết chắc chắn có thể trồng thêm vài tầng thỏa mái, lúc chủ xây căn nhà này hoành tráng nhất phố Lò Đúc thời điểm đó.

+ Chủ thiết kế thông sàn Tầng 1 tiện kinh doanh, bên trong vẫn có bếp và phòng ăn. Từ tầng hai chia tầng 2 phòng + 1 WC.

+ Căn nhà mặt phố cực hiếm trong phân khúc sổ vuông đẹp rất thích hợp xây tòa văn phòng, vị trí thuận tiện đi lại và kinh doanh.

·         Giá 48 tỷ ( CÓ thương lượng)

·         Liên hệ xem nhà: A.Thủy: 088.66.99.369  ( 24/7 )

·         Nhận mua bán ký gửi tất cả các loại nhà đất ở mọi phân khúc tại nội thành Hà Nội với đội ngũ Môi giới bán hàng chuyên nghiệp mua bán nhanh chóng, hỗ trợ và tư vấn tận tình tất cả các tình huống có thể gặp phải khi giao dịch nhà đất, đảm bảo quyền lợi của các bên theo đúng pháp luật trong giao dịch nhà đất

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 110 m2
  • Giá
  • 48.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 12 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 24/02/2023
  • 06/03/2023
  • Tin thường
  • bladugr2

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN