• 6.2 Tỷ

    ~ 144.2 triệu/m2

  • 43 m2

    Mặt tiền 3.6 m

  • 4 PN

Giảm 200tr, gấp bán nhà hxh nguyễn đình chiểu q3, 4 tầng 4pn, chỉ 6 tỷ 2

Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh
  • 6.2 Tỷ
  • 43 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

GIẢM 200TR, Gấp bán nhà HXH Nguyễn Đình Chiểu Q3, 4 TẦNG 4PN, Chỉ 6 tỷ 2

*TRONG TẦM TAY, CHỈ 6 TỶ 2 - CHỐT NGAY !!

- NHÀ ĐẸP 4 TẦNG, 4PN, SÂN THƯỢNG TRƯỚC SAU

- KÍCH THƯỚC CHUẨN 3.5 x 15M

- TRUNG TÂM Q3, GIÁP Q1, Q5, Q10

----------------------------

+ HXH Nguyễn Đình Chiểu Q3, chỉ 20m đến mặt tiền

+ KHU VIP: giáp Cao Thắng, Nguyễn Thượng Hiền, ĐBP, Võ Văn Tần

+ SIÊU TIỆN ÍCH: Gần chợ Vườn Chuối, trường học, bệnh viện, siêu thị, ngân hàng, shop

+ Kích thước chuẩn: 3.5 x 15m, 4 tầng BTCT

+ 4PN có ban công/cửa sổ thoáng, sân thượng trước sau

+ Phù hợp: ở, mua giữ tiền, KD online, cho thuê CHDV...

**Giá: Chỉ 6 tỷ 2

-----------------------------

MS: NDC002a

Liên hệ: Ms Ngân 0868386214 (zalo)

Chuyên mua bán BĐS TRUNG TÂM

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 43 m2
  • Giá
  • 6.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.6 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/08/2022
  • 15/08/2022
  • Tin thường
  • 7gelzmxr