• 16.0 Tỷ

    ~ 175.8 triệu/m2

  • 91 m2

    Mặt tiền 3.5 m

  • 5 PN

Gần 100m2 mặt phố lớn nhất quận hoàng mai chỉ 16 tỷ- vành đai 3 - - ô tô - kinh doanh

Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 16.0 Tỷ
  • 91 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

GẦN 100M2  MẶT PHỐ LỚN NHẤT QUẬN HOÀNG MAI - VÀNH ĐAI 3 - 160TR/M2 - Ô TÔ - VỈA HÈ KINH DOANH

+ Vị trí: Ngay gần Cầu Dậu, Vành Đai 3, rất thuận tiện cho việc giao thương, đi lại.

 + Thiết kế: Nhà 3 tầng xây chắc chắn, chủ mới thoải mải sửa sang theo ý thích của mình.

+ Tiện ích: Gần khu đô thị Linh Đàm, chỉ vài phút di chuyển, tiếp cận ngay tới bệnh viện, trường học các cấp, khu vui chơi, giải trí,...

+ Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch

Liên hệ ngay em Thuỷ: O9l2---538---8OO để sở hữu căn nhà siêu đẹp và hiếm

 

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 91 m2
  • Giá
  • 16.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.5 m
  • Đường vào
  • 20 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 21/09/2022
  • 01/10/2022
  • Tin thường
  • ku6wukhw