• 7.0 Tỷ

    ~ 139.6 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 5 PN

Cực hot, nhà chùa bộc, đống đa, mới koong, giá tốt, 50m2x5 tầng, nhỉnh 6 tỷ

Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 7.0 Tỷ
  • 50 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

CỰC HOT, NHÀ CHÙA BỘC, ĐỐNG ĐA, MỚI KOONG, GIÁ TỐT, 50M2x5 TẦNG, NHỈNH 6 TỶ

- Nhà đẹp mặt ngõ, hiện đại, 5 tầng chắc chắn với 5 phòng ngủ thoáng sáng.

- Ngõ thông thoáng, sạch sẽ, tiện ích ngập tràn, tiện lợi di chuyển đi Thái Hà, Phạm Ngọc Thạch, Tôn Thất Tùng, Tây Sơn,...

- Chủ nhà cần bán gấp, để lại giá 6.98 tỷ.

Liên hệ ngay em Yến Thổ cư Đống Đa để được tư vấn, xem nhà miễn phí: 0986.615.684

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 7.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 11/09/2022
  • 21/09/2022
  • Tin thường
  • 1ptevxvn