• 6.5 Tỷ

    ~ 124.8 triệu/m2

  • 52 m2

    Mặt tiền 4.5 m

  • 4 PN

Cực hiếm, mai anh tuấn, đống đa, nhà đẹp, gần phố, dân trí cao, 52m2x5t, chỉ 6.49t

Mai Anh Tuấn, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 6.5 Tỷ
  • 52 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Cực HIẾM, MAI ANH TUẤN, Đống Đa, nhà ĐẸP, gần PHỐ, DÂN TRÍ CAO, 52m2x5T, CHỈ 6.49T
- Nhà đẹp, 5 tầng kiên cố, trước nhà cực thoáng sáng với 4 phòng ngủ rộng.
- Ngõ cực nông, sạch sẽ, khu vực dân trí cao, văn minh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ từ chợ, trường học, TTTM, một phút ra hồ Hoàng Cầu, thuận tiện đi Láng Hạ, Ô Chợ Dừa, Xã Đàn,...
- Sổ đỏ đẹp, pháp lý sạch, giá chào chỉ 6.49 tỷ có thương lượng.
Liên hệ ngay em Yến tổng kho nhà Đống Đa 3-6 tỷ để được hỗ trợ 24/24h: 0986.615.684

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 52 m2
  • Giá
  • 6.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.5 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 18/09/2022
  • 28/09/2022
  • Tin thường
  • 8bz8nynt