• 5.8 Tỷ

    ~ 116.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 6.5 m

  • 3 PN

Chính chủ cần bán căn nhà vị trí đẹp tại quận gò vấp, tphcm

Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 5.8 Tỷ
  • 50 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ VỊ TRÍ ĐẸP tại quận Gò Vấp, TPHCM
Địa chỉ: đường Quang Trung, phường 10, quận Gò Vấp, TPHCM
Giá bán: 5,8 tỷ
Diện tích: gần 50 m2 ( 6,5x7,8m)
- NHÀ MỚI FULL NỘI THẤT
- Hiện trạng gồm 1 trệt 3 lầu: Gara xe hơi, Phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ, 5Toilets, sân thượng, tất cả trang bị nội thất thanh mát.
- NHÀ CÓ THỂ CẢI TẠO THÀNH 6 PHÒNG NGỦ
- Tủ lạnh 4 cánh… giường tủ new
- Nhà không cột, không trụ, không cống, không tóp
- Tất cả nội thất thiết kế thông minh, cửa điều khiển từ xa, he thống đèn thông minh tự động, hệ thống camera trong ngoài nhà, các tầng.
- Pháp lý: Sổ Hồng đã hoàn công
- Khu dân cư thân thiện, an ninh tốt
- Giao thông thuận tiện, HẺM XE HƠI VÔ NHÀ
- NHÀ CÓ HỆ THỐNG KHOÁ THÔNG MINH. CÓ THỂ MỞ/ KHOÁ TỪ BẤT CỨ NƠI ĐÂU
- CAM KẾT NHÀ THẬT HÌNH THẬT
HHMG 60 TRIỆU ACE DẪN KHÁCH GIÚP
MỌI NHU CẦU LIÊN HỆ: 0967000575 hoặc 0376167221 dẫn XEM NHÀ và ĐẠP GIÁ THOẢI MÁI
MIỄN TIẾP QUẢNG CÁO
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 5.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6.5 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 27/03/2023
  • 06/04/2023
  • Tin thường
  • jidvz201

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN