• 2.7 Tỷ

    ~ 84.4 triệu/m2

  • 32 m2

    Mặt tiền 3,2 m

  • 3 PN

Chỉ hơn 2 tỷ có ngay nhà đẹp ngọc lâm 32m2 - 4 tầng - sát mặt phố

Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội
  • 2.7 Tỷ
  • 32 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
 
- Ngọc Lâm 32m2 x 4 tầng, giá chào chỉ hơn 2tỷ (Long Biên)
+ Vị trí nhà nằm trên phố sầm uất, tiện ích ngập tràn. Nhà thiết kế đầy đủ công năng cho gia đình đông người.
+ Sổ đỏ cất két, sẵn sàng giao dịch.
- Lhe Đỗ Mý để được tư vấn miễn phí.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 32 m2
  • Giá
  • 2.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3,2 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/06/2022
  • 15/06/2022
  • Tin thường
  • wi1vxyi0