• 750.0 Triệu

    ~ 7.0 triệu/m2

  • 107 m2

Cần tiền bán nhanh 2 lô đất đẹp bằng phẳng thái phiên,đường xe hơi tận nơi,bằng phẳng,mua bán công

Thị Trấn Liên Nghĩa, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng
  • 750.0 Triệu
  • 107 m2
Thông tin mô tả
Cần tiền bán nhanh 2 lô đất đẹp bằng phẳng Thái Phiên,đường xe hơi tận nơi,bằng phẳng,mua bán công chứng sang tên,mỗi người giữ 1 sổ   * Lô 1: Dt 107m2, ngang 4,5m. Siêu nở hậu hơn 9m Giá bán 750tr (lui chủ)   * Lô 2: Dt 135m2, ngang 8m Giá bán 980tr (lui chủ) Có bán 1/2 Dt đất nhé   * Lô 3: Dt 82m2 ,ngang 4.5m ,thế đất 3 mặt tiền thông thoáng Giá bán 650tr (lui chủ)   Lh BĐS EVA 0704538578 - 0397174009 (Yến Trang) Mg hoa hồng 20tr ạ —- —- —- —- —- —- —- —- Nhận ký gửi mua bán sp nhà đất theo yêu cầu của khách hàng! “Tài sản thật-Giá trị thật!”
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 107 m2
  • Giá
  • 750.0 Triệu
  • Đường vào
  • 5 m
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/09/2022
  • 24/09/2022
  • Tin thường
  • fokm3xyd