• 4.0 Tỷ

    ~ 59.7 triệu/m2

  • 67 m2

    Mặt tiền 3.7 m

  • 2 PN

Cần bán nhà hẻm hà đặc quận 12, dt 67m chỉ 4 tỷ (tl)

Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh
  • 4.0 Tỷ
  • 67 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Cần Bán Nhà Hẻm Đường Hà Đặc Phường Trung Mỹ Tây Quận 12
+ Diện tích: 67m2
+ Kết cấu nhà cấp 4, 2 Phòng Ngủ, 2 WC
+ Hẻm đường nhựa thông tứ tung, sạch, thoáng mát.
+ Tiện ích: cách Nguyễn Ảnh Thủ và Trung Mỹ Tây 300m. Gần chợ Tân Chánh Hiệp, trường cấp 1,2,3 và nhiều tiện tích khác.
+ Giá: 4 tỷ (thương lượng)
+ Hãy gọi ngay cho tôi khi đọc được tin này (24/24). Hoặc giới thiệu cho tôi nếu bạn biết ai đang cần: 0378262655
+ Chuyên ký gửi BĐS Chính Chủ Gò Vấp/Q12/Hóc Môn. Có sẵn rổ hàng hơn 1000 căn Chính Chủ
#17431

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 67 m2
  • Giá
  • 4.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.7 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/05/2022
  • 08/06/2022
  • Tin thường
  • aueth6wc