• 39.0 Tỷ

    ~ 293.2 triệu/m2

  • 133 m2

  • 16 PN

Cần bán gấp nhà kinh doanh 2 mặt tiền đường hải thượng, đà lạt 133m2

Hải Thượng, Phường 6, TP Đà Lạt, Lâm Đồng
  • 39.0 Tỷ
  • 133 m2
  • 16 PN
Thông tin mô tả

Cần bán gấp Nhà kinh doanh 2 mặt tiền đường Hải Thượng, Đà Lạt 133m2

Diện tích: 133m2;

Nhà 4 tầng lầu gồm: 16 phòng.

Nhà hai mặt tiền

Pháp lý đầy đủ rõ ràng có sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

Nằm ở khu dân cư đông đúc sầm uất khu dân trí cao an ninh tốt..

Giao thông thuận lợi, cách Chợ Đà Lạt 200m, tiện ít xung quanh như Siêu Thị Go, Công viên Lâm Viên, Trung tâm Hành Chính Tỉnh, gần Bệnh Viện Tỉnh Lâm Đồng…nên tiện đi lại và sinh hoạt.

Phù hợp kinh doanh nhiều lĩnh vực hoặc làm Khách Sạn

Giá bán: 39 tỷ (có thương lượng cho khách hàng có thiện chí)

Liên hệ ngay để sở hữu BĐS này:

- 0938.255.111 – 0905.551.668 (Mr.Toàn)

CÔNG TY BĐS ĐÀ LẠT 24H - Nhận ký gửi, mua bán BĐS tại Đà Lạt

Đ/C: 24 Trần Lê - Phường 4 - Đà Lạt – Lâm Đồng.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 133 m2
  • Giá
  • 39.0 Tỷ
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 15
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 04/03/2023
  • 14/03/2023
  • Tin thường
  • akdydgus