• 3.8 Tỷ

    ~ 107.1 triệu/m2

  • 35 m2

    Mặt tiền 5.9 m

  • 3 PN

Cần bán gấp nhà hoàng mai 5 tầng, mặt tiền 5.9m, giá 3.75 tỷ

Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 3.8 Tỷ
  • 35 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

CẦN BÁN GẤP nhà HOÀNG MAI 5 tầng, mặt tiền 5.9m, Giá 3.75 tỷ

 

+ Vị trí:

 - 20M Ô TÔ, 50M RA NGÕ Ô TÔ TRÁNH- NHÀ CHẮC CHẮN, HIỆN ĐẠI.

 - Giao thông thuận tiện đi Minh Khai, Mai Động, Trương Định, Tam Trinh, gần hồ Đền Lừ, 5km lên Hồ Gươm, 2 km ra bến xe, Cầu Vĩnh Tuy, Vinmec Time City, Aeon Mall Long Biên,...gần trường cấp 1, 2 Mai Động, xung quanh tiện ích đầy đủ.

 

+ An ninh tốt, hàng xóm thân thiện.

 

+ Thiết kế đáp ứng đủ công năng sử dụng: 3 ngủ, 4 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.

 

+ Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp, giao dịch ngay.

 

Gọi ngay cho tôi: Ms Xuân 0977531541 (sms/ zalo) để được miễn phí xem nhà. Tư vấn, hỗ trợ pháp lý, vay vốn ngân hàng miễn phí.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 35 m2
  • Giá
  • 3.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.9 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 20/10/2022
  • 30/10/2022
  • Tin thường
  • mu4xop6o